Arab Club Champions Cup ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 00:00 อัล เมอร์รีคห์
Poland Ekstraklasa อาร์ก้า กดิเนีย 00:00 คราโคเวีย
Turkey Super Lig อังการากูคู 00:00 อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
Turkey Super Lig คาซิมปาซ่า 00:00 เคย์เสรีสปอร์
Croatia 1. HNL รูเดส 00:00 สลาเวน เบลูโป
Czech Republic 1. Liga สโลวาน ลิเบอเรช 00:00 โอปาว่า
Greece Super League พาไนโทลิกอส 00:00 อโพลลอน สมายร์นิส
Morocco Botola Pro โมเกร็บ เตโตอัน 00:00 ดีฟา เอล จาดีด้า
Egypt Premier League พีระมิด 00:30 ฮาราส เอล โฮดูด
Greece Super League พานิโอนิออส 00:30 เลวาเดียกอส
Germany 3. Liga สวิคเคา 01:00 ซอนเนนโฮฟ
Denmark Superliga นอร์ดเยลลันด์ 01:00 ออร์ฮูส
Romania Liga 1 คราอิโอว่า 01:00 โวลุนทารี
Netherlands Eerste Divisie พีเอสวี บี 02:00 คัมบูร์
Netherlands Eerste Divisie ยอง อาแซด 02:00 เทลสตาร์
Germany 2. Bundesliga โบคุ่ม 02:30 ซังต์ เพาลี
Italy Serie B ซาแลร์นิตาน่า 03:00 เบรชชา
Spain LaLiga แอธเลติก บิลเบา 03:00 คิโรน่า
England Premier League เอฟเวอร์ตัน 03:00 วัตฟอร์ด
Portugal Primeira Liga เฟยเรนเซ่ 03:15 มาริติโม่
Argentina Primera Division พาโตรนาโต้ 05:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
บาสเกตบอล NBA อินเดียนา เพเซอร์ส 07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์
บาสเกตบอล NBA ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส 07:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์
Argentina Primera Division เบลกราโน่ 07:15 ติเกร
BOLIVIA: Liga de Futbol Prof - Apertura Adecuacion บลูมมิ่ง 07:30 นาซิอองนาล โปโตซี
บาสเกตบอล NBA บอสตัน เซลติกส์ 07:30 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
บาสเกตบอล NBA ชิคาโก บูลส์ 08:00 ซาคราเมนโต คิงส์
บาสเกตบอล NBA มิลวอกี บักส์ 08:00 คลีฟแลนด์แควาเลียส์
บาสเกตบอล NBA โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ 08:00 ยูทาห์ แจ๊ส
อเมริกันฟุตบอล มินเนโซต้า ไวกิ้ง 08:15 ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์
บาสเกตบอล NBA ดัลลัส แมฟเวอริกส์ 08:30 ออร์แลนโด แมจิก
บาสเกตบอล NBA เดนเวอร์ นักเก็ตส์ 09:00 เมมฟิส กริซลีส์
บาสเกตบอล NBA ฟีนิกซ์ ซันส์ 09:00 ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
บาสเกตบอล NBA โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส 10:30 มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
บาสเกตบอล NBA ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ 10:30 ไมอามี ฮีท
UEFA Youth League กาลาตาซาราย U19 18:00 ปอร์โต้ U19
AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ มาเลเซีย 19:45 เวียดนาม
UEFA Youth League ชาลเก้ 04 U19 20:00 โลโคโมทีฟ มอสโก U19
UEFA Youth League อินเตอร์ มิลาน U19 20:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน U19
UEFA Youth League โมนาโก U19 20:00 ดอร์ทมุนท์ U19
UEFA Youth League ลิเวอร์พูล U19 20:00 นาโปลี U19
India I-League ปูเน่ ซิตี้ 21:00 กัว
UEFA Youth League บรูช U19 -แอตเลติโก้ มาดริด U19 22:00
UEFA Youth League บาร์เซโลนา U19 22:00 ทอตนัมฮอตสเปอร์ U19
UEFA Youth League เซอร์เวน่า ซเวซด้า U19 22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง U19
Egypt Premier League วาดี้ เดกลา 22:00 เอล เอนตัก เอล ฮาร์บี้
Qatar Premier League อัล ซาดด์ 22:30 เลคห์วิย่า